📍 Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, Kaunti ya Garissa, Kenya+254 718 262 967 · greenharvestempowermentaction@gmail.com · English

Kuhusu Sisi

Kuhusu Green Harvest Empowerment and Action

Shirika la jamii. Linaloheshimu haki. Linalojikita katika uendelevu.

Muhtasari wa shirika

Green Harvest Empowerment and Action (GHEA) ni shirika la msingi wa jamii lenye makao yake Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, Dadaab, Kaunti ya Garissa, Kenya. Tunafanya kazi na wakimbizi na jamii wenyeji kuboresha maisha, usalama wa chakula, uhifadhi wa mazingira na ujumuishi wa kijamii.

Historia na madhumuni

GHEA ilianzishwa mwaka 2023 na kusajiliwa rasmi tarehe 28 Agosti 2026 kama Shirika la Msingi wa Jamii (CBO) na Kurugenzi ya Maendeleo ya Jamii, chini ya Sheria ya Usajili wa Vikundi vya Jamii, Namba 30 ya 2022, Jamhuri ya Kenya.

KipengeleMaelezo
Jina la kisheriaGreen Harvest Empowerment & Action (GHEA)
AinaShirika la Msingi wa Jamii (CBO)
Ilianzishwa2023
Tarehe ya usajili28 Agosti 2026
Nambari ya usajiliDSD/7/30/02/246412
MahaliDadaab, Kaunti ya Garissa, Kenya

Tazama cheti cha usajili wa CBO (PDF) ↗

Maadili yetu makuu

  • Uendelevu: kulinda rasilimali kwa vizazi vijavyo.
  • Heshima: kila mtu anatendewa kwa heshima.
  • Ujumuishi: hakuna anayeachwa nyuma.
  • Uwajibikaji: kutoa taarifa kwa uaminifu.
  • Huruma: huduma ya vitendo kwa watu wanaokabiliwa na ugumu.
  • Ushiriki wa jamii: jamii huongoza maendeleo yao wenyewe.
  • Uwezeshaji: ujuzi, maarifa na fursa.

Timu ya uongozi wa GHEA yenye picha inapatikana kwenye ukurasa wa Kiingereza wa Kuhusu Sisi.