📍 Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, Kaunti ya Garissa, Kenya+254 718 262 967 · greenharvestempowermentaction@gmail.com · English

Dadaab · Kaunti ya Garissa · Kenya

Kujenga Jamii Endelevu, Kuwezesha Maisha.

Green Harvest Empowerment and Action inafanya kazi na wakimbizi na jamii wenyeji kukuza maisha endelevu, usalama wa chakula, uhifadhi wa mazingira, haki za binadamu na maendeleo jumuishi ya jamii.

Tazama Programu Zetu Shirikiana na GHEA

Karibu GHEA

Tunatokana na jamii. Tunakua kwa heshima.

GHEA ilianzishwa mwaka 2023 na kusajiliwa kama Shirika la Msingi wa Jamii (CBO) mwaka 2026. Tuko Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, na tunahudumia wakimbizi na jamii wenyeji wanaotuzunguka. Tunawaleta watu pamoja kupitia kilimo, upandaji miti, ufugaji wa kuku, mazingira safi, shughuli za vijana na msaada kwa majirani walio katika mazingira magumu.

Jifunze zaidi kutuhusu
Wanachama wa timu ya GHEA wakiwa wamezunguka udongo ulioandaliwa wakati wa shughuli ya kilimo huko Dadaab

Dhamira na Maono

🌱 Dhamira Yetu

Kuwezesha wakimbizi na jamii wenyeji kupitia kilimo endelevu, usalama wa chakula, uhifadhi wa mazingira, uhamasishaji wa haki za binadamu na fursa jumuishi za maisha.

🌍 Maono Yetu

Jamii za Dadaab zenye ustahimilivu, usalama wa chakula na ujumuishi, ambapo kila mtu anaweza kuishi kwa heshima na fursa.

Programu muhimu

Tunachofanya

Mkulima wa GHEA akitunza vitanda vidogo vya mboga huko Dadaab

Kilimo Endelevu

Bustani za jikoni, mboga za majani, upandaji miti na kilimo kinachostahimili mabadiliko ya tabianchi.

Soma zaidi →
Kuku wenye afya katika banda dogo la kuku linalosaidia lishe na mapato ya kaya

Ufugaji wa Kuku na Maisha

Uzalishaji wa kuku kwa lishe na mapato ya kaya.

Soma zaidi →
Wanajamii wameketi kwenye duara chini ya miti wakati wa mkutano wa jamii wa GHEA huko Dadaab

Vijana na Jamii

Ushiriki chanya wa vijana, kufanya kazi kwa timu na ustawi wa jamii.

Soma zaidi →

Kwa nini kazi yetu ni muhimu

🥬 Usalama wa chakula

Kaya zinahitaji upatikanaji wa uhakika wa chakula chenye lishe na njia za kukikuza au kukipata kwa kipato.

🌳 Mazingira

Upandaji miti, usafishaji na uhamasishaji wa tabianchi hulinda ardhi tunayoitegemea sote.

🤝 Ujumuishi

Yatima, watu wenye ulemavu, wajane na wazee hawapaswi kuachwa nyuma.

Jihusishe Changia Wasiliana Nasi