Changia
Saidia Kazi ya GHEA
Asante kwa kufikiria kutoa mchango kusaidia wakimbizi na jamii wenyeji huko Dadaab.
🏦 Uhamisho wa Benki: Equity Bank (Kenya)
Jina la Akaunti
Green Harvest Empowerment & Action (GHEA)
Nambari ya Akaunti
1360 2877 13011
Tafadhali hakikisha jina la akaunti linaloonekana kwenye programu yako ya benki kabla ya kutuma. Baada ya kuchangia, tutumie barua pepe yenye jina lako na nambari ya marejeleo ya uhamisho ili tukushukuru.
Mchango unaweza kusaidia nini
- Mbegu, zana na pembejeo za bustani za jikoni
- Msaada wa kuanzisha ufugaji wa kuku kwa kaya
- Miche ya miti na vifaa vya kusafisha
- Msaada kwa kaya zilizo katika mazingira magumu
- Shughuli za michezo na ujuzi kwa vijana
