📍 Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, Kaunti ya Garissa, Kenya+254 718 262 967 · greenharvestempowermentaction@gmail.com · English

Programu Zetu

Programu Zetu

Sehemu saba za kazi zinazohusiana huko Dadaab.

Mkulima akipalia udongo mwekundu karibu na mimea michanga katika kitanda cha mboga kilichochimbwa Dadaab

Kilimo Endelevu na Ustahimilivu wa Mabadiliko ya Tabianchi

  • Kukuza upandaji miti na uhamasishaji wa mabadiliko ya tabianchi.
  • Kusaidia kilimo cha mboga za majani na mazao mengine yenye lishe.
  • Kuhimiza bustani za jikoni na mbinu endelevu za kilimo.
  • Kuboresha upatikanaji wa pembejeo za kilimo, mbegu, zana na maji kwa kilimo.
  • Kuchunguza uboreshaji wa upatikanaji wa maji kwa shughuli za kilimo.
  • Kuimarisha usalama wa chakula, lishe na maisha endelevu kwa wakimbizi na jamii wenyeji.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Mwanamke amebeba ndoo ya kijani ya kumwagilia mimea huku mwanaume amebeba vyombo vya maji shambani Dadaab

Ufugaji wa Kuku na Maisha

  • Kukuza uzalishaji wa kuku na kusaidia wanajamii wanaopenda ufugaji wa kuku.
  • Kuboresha usalama wa chakula na lishe ya kaya.
  • Kuunda fursa za kujipatia mapato.
  • Kuhimiza ufugaji wa kuku unaostahimili tabianchi na endelevu.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Wanajamii wameketi kwenye mkutano chini ya miti huko Dadaab

Msaada wa Mifugo na Eid al-Adha

  • Usambazaji wa nyama ya Qurban unaolenga kusaidia familia zilizo katika mazingira magumu wakati wa Eid al-Adha, kwa kuchinja mifugo kwa njia ya kibinadamu na kusambaza nyama.
  • Hutolewa kwa heshima, mshikamano wa jamii na msaada kwa familia zinazokabiliwa na ugumu.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Vitanda vilivyoandaliwa karibu na sehemu ya maji, tayari kwa kupanda huko Dadaab

Haki za Binadamu na Ulinzi

  • Kukuza usawa na kuzuia ubaguzi.
  • Kusaidia yatima, watu wenye ulemavu na wanajamii wengine walio katika mazingira magumu.
  • Kuongeza uelewa wa haki na msaada unaopatikana.
  • Kushughulikia unyanyasaji wa kijinsia kupitia uhamasishaji, rufaa zinazofaa na ushiriki wa jamii.
  • Kuwahimiza vijana walioathiriwa na matumizi ya dawa za kulevya kupata msaada unaofaa na fursa chanya.
  • Kukuza kusoma na kuandika na upatikanaji wa fursa za kujifunza.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Wanajamii kwenye mkutano wa jamii chini ya miti

Michezo, Vijana na Afya ya Jamii

  • Michezo na burudani ni fursa za kuhimiza afya ya mwili, kufanya kazi kwa timu, ujumuishi, ushiriki chanya wa vijana na mahusiano imara ya jamii.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Wanachama wa timu ya GHEA wakijadili kazi ya kilimo huko Dadaab

Msaada kwa Yatima, Watu Wenye Ulemavu, Wajane na Wazee

  • Msaada wa kijamii, ujumuishi, heshima, maendeleo ya ujuzi na fursa za maisha kwa watu wanaokabiliwa na vizuizi vya ziada.
  • Inajumuisha maendeleo ya ujuzi wa kiufundi na ufundi stadi.
Shirikiana nasi kwenye programu hii
Vitanda vya bustani vilivyochimbwa vikiwa na ndoo ya kumwagilia na ndoo ya maji Dadaab

Uhifadhi wa Mazingira na Usafi wa Jamii

  • Shughuli za kusafisha jamii na ukusanyaji wa taka.
  • Uhamasishaji wa mazingira na upandaji na ulinzi wa miti.
  • Ushiriki wa jamii katika kudumisha usafi wa mazingira.
  • Uwajibikaji wa mazingira na uendelevu wa muda mrefu.
Shirikiana nasi kwenye programu hii