
Kilimo Endelevu
Bustani za jikoni, mboga za majani, upandaji miti na kilimo kinachostahimili mabadiliko ya tabianchi.
Soma zaidi →Dadaab · Kaunti ya Garissa · Kenya
Green Harvest Empowerment and Action inafanya kazi na wakimbizi na jamii wenyeji kukuza maisha endelevu, usalama wa chakula, uhifadhi wa mazingira, haki za binadamu na maendeleo jumuishi ya jamii.
Karibu GHEA
GHEA ilianzishwa mwaka 2023 na kusajiliwa kama Shirika la Msingi wa Jamii (CBO) mwaka 2026. Tuko Ifo One, Kambi ya Wakimbizi ya Dadaab, na tunahudumia wakimbizi na jamii wenyeji wanaotuzunguka. Tunawaleta watu pamoja kupitia kilimo, upandaji miti, ufugaji wa kuku, mazingira safi, shughuli za vijana na msaada kwa majirani walio katika mazingira magumu.
Jifunze zaidi kutuhusu
Dhamira na Maono
Kuwezesha wakimbizi na jamii wenyeji kupitia kilimo endelevu, usalama wa chakula, uhifadhi wa mazingira, uhamasishaji wa haki za binadamu na fursa jumuishi za maisha.
Jamii za Dadaab zenye ustahimilivu, usalama wa chakula na ujumuishi, ambapo kila mtu anaweza kuishi kwa heshima na fursa.
Programu muhimu

Bustani za jikoni, mboga za majani, upandaji miti na kilimo kinachostahimili mabadiliko ya tabianchi.
Soma zaidi →

Kaya zinahitaji upatikanaji wa uhakika wa chakula chenye lishe na njia za kukikuza au kukipata kwa kipato.
Upandaji miti, usafishaji na uhamasishaji wa tabianchi hulinda ardhi tunayoitegemea sote.
Yatima, watu wenye ulemavu, wajane na wazee hawapaswi kuachwa nyuma.